๑♥๑۩۞Diễn Đàn A9_Online۞۩๑♥๑

.:-->NHỮNG KÍ ỨC,HOÀI NIỆM SẼ KHÔNG BAO GIỜ NHẠT PHAI<--:.

IndexPortalGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng NhậpWebsite A9

Share | 

Nghệ thuật xếp giấy trên PC

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
the_greatest_hero
Super hero
Super hero

Nam

Bài gửiTiêu đề: Nghệ thuật xếp giấy trên PC   16/07/08, 10:25 am

Xếp giấy là một nghệ thuật - người xếp giấy là một nghệ sĩ...Híhí, sao không thử cùng PaperFolding3D trở thành một nghệ sĩ xếp giấy trên chính chiếc máy tính của mình nhỉ?

Trước tiên, teens nhà mình click here:[url]http://www.canadiancontent.net/tech/download/Paper_Folding_3D.html [/url] để download phần mềm miễn phí này nhé. Sau đó, bạn chạy chương trình, giao diện của chương trình khá thân thiện. Phía dưới là hàng loạt các hình mà chương trình sẽ hướng dẫn. Có khoảng 100 hình đấy. Tha hồ mà vùng vẫy nhé.

Cột bên trái là các icon chia thành từng tab rõ ràng nhá!

Bây giờ, nếu bạn đã ưng ý với "đồng chí" nào, thì chỉ việc nháy đúp vào hình "đồng chí" ấy ở phía dưới. Giờ tất cả các bước gấp đồng chí ấy sẽ được hiện lên, bạn chỉ việc ấn play (hình tam giác) và thực hiện theo thui.

Dễ wá rồi còn gì? Chúc các bạn thành công!
Xem lý lịch thành viên
the_greatest_hero
Super hero
Super hero

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Nghệ thuật xếp giấy trên PC   16/07/08, 10:31 am

Xếp giấy là một nghệ thuật - người xếp giấy là một nghệ sĩ...Híhí, sao không thử cùng PaperFolding3D trở thành một nghệ sĩ xếp giấy trên chính chiếc máy tính của mình nhỉ?

Trước tiên, teens nhà mình click here để download phần mềm miễn phí này nhé. Sau đó, bạn chạy chương trình, giao diện của chương trình khá thân thiện. Phía dưới là hàng loạt các hình mà chương trình sẽ hướng dẫn. Có khoảng 100 hình đấy. Tha hồ mà vùng vẫy nhé!

Cột bên trái là các icon chia thành từng tab rõ ràng nhá!

Bây giờ, nếu bạn đã ưng ý với "đồng chí" nào, thì chỉ việc nháy đúp vào hình "đồng chí" ấy ở phía dưới. Giờ tất cả các bước gấp đồng chí ấy sẽ được hiện lên, bạn chỉ việc ấn play (hình tam giác) và thực hiện theo thui.

Dễ wá rồi còn gì? Chúc các bạn thành công!
Xem lý lịch thành viên

Nghệ thuật xếp giấy trên PC
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang